วันที่ 22 กันยายน 2558 ศูนย์ฝึกปฎิบัติการอาหารนานาชาติ(โรงเรียนการอาหารนานาชาติสวนดุสิต) ได้รับการประสานงานจากหลักสูตรโภชนการและการประกอบอาหาร โรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต นำเยี่ยมชมให้กับอาจารย์และนักศึกษาหลักสูตรวิทยาศาสตร์มหาบัณฑิต สาชาโภชนาการและการกำหนดอาหาร (หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยมหิดล
|