![โครงการThai Cooking Class สำหรับนศ.มหาวิทยาลัยYongsan,South Korea โครงการThai Cooking Class สำหรับนศ.มหาวิทยาลัยYongsan,South Korea](image/content_image/1484555080_thumb_th.jpg) |
วันที่ 9-13 มกราคม 2560 ศูนย์ฝึกปฏิบัติการอาหารนานาชาติ(โรงเรียนการอาหารนานาชาติสวนดุสิต) สังกัดโรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ร่วมกับ College of Hotel & Tourism Management Yongsan ,South Korea The Coffee Club,Australia จัดทำโครงการ Thai Cooking Class ให้กับนักศึกษาชาวเกาหลี 12 คน จาก College of Hotel & Tourism Management Yongsan
|