![พิธีลงนามความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) ในการแลกเปลี่ยนผู้เชี่ยวชาญด้านอาหารกับสถาบัน TAFE Queensland พิธีลงนามความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) ในการแลกเปลี่ยนผู้เชี่ยวชาญด้านอาหารกับสถาบัน TAFE Queensland](image/content_image/1543807491_thumb_th.jpg) |
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2561 ดร.พรชณิตว์ แก้วเนตร รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศและลูกค้าสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ลงนามความร่วมมือทางวิชาการ กับ Ms. Janelle Chapman, Executive Director of TAFE Queensland International โดยได้รับเกียรติจาก His Excellency Mr.Paul de Jersey ผู้สำเร็จราชการแทนพระองค์สมเด็จพระราชินีนาถเอลิซาเบธที่ 2 ร่วมเป็นสักขีพยาน ณ ห้องกาหลา โรงแรมสวนดุสิต เพลส มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
|