วันที่ 1 เมษายน 2566 ศูนย์ฝึกปฏิบัติการอาหารนานาชาติ สังกัดโรงเรียนการเรือน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดอบรมหลักสูตร หลักสูตรอาหารนานาชาติ(ยุโรป) Plus รุ่น 95 (วันเสาร์) โดยมี อาจารย์สมิตา มอร์เตโร และ อาจารย์ธิติมา แก้วมณี เป็นวิทยากรผู้ให้ความรู้ ณ ห้องบรรยายและสาธิต อาคาร 12 ชั้น 6 ศูนย์ฝึกปฏิบัติการอาหารนานาชาติ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
|